ABM8AIG-25.000MHZ-R40-4-T | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CRYSTAL 25.0000MHZ 18PF SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 25 MHz ±30ppm คริสตัล 18pF 50 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 50 Ohms |
Mfr | โหมดการทำงาน พื้นฐาน |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อัตรา AEC-Q200 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท MHz คริสตัล | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความถี่ 25 MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-SMD (3.2x2.5) |
ความเสถียรของความถี่ ±100ppm | ขนาด / มิติ 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±30ppm | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.031" (0.80mm) |
ความจุไฟฟ้าของโหลด 18pF |