ABM8AIG-25.000MHZ-R40-4-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-14805-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-14805-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-14805-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ABM8AIG-25.000MHZ-R40-4-T
คำอธิบาย
CRYSTAL 25.0000MHZ 18PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz ±30ppm คริสตัล 18pF 50 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ความถี่
25 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (3.2x2.5)
ความเสถียรของความถี่
±100ppm
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
18pF