ABMM-7.3728MHZ-B2-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-9825-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-9825-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-9825-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ABMM-7.3728MHZ-B2-T
คำอธิบาย
CRYSTAL 7.3728MHZ 18PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7.3728 MHz ±20ppm คริสตัล 18pF 70 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ABMM-7.3728MHZ-B2-T รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
18pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
70 Ohms
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ความถี่
7.3728 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (7x5)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.051" (1.30mm)