ACMP-Q2012-900-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ACMP-Q2012-900-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ACMP-Q2012-900-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ACMP-Q2012-900-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACMP-Q2012-900-T
คำอธิบาย
CMC 400MA 2LN 90OHM SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 400mA dcr 300mOhm
โมเดล EDA/CAD
ACMP-Q2012-900-T รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ผู้ผลิต
Abracon LLC
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
400mA