ACE1V2012-900-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-ACE1V2012-900-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-ACE1V2012-900-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-ACE1V2012-900-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACE1V2012-900-R
คำอธิบาย
CMC 400MA 2LN 90OHM SMD AEC-Q200
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 90 Ohms @ 100 MHz 400mA dcr 300mOhm
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
90 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
400mA