ADCC-S05R5SA105RB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ADCC-S05R5SA105RB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADCC-S05R5SA105RB
คำอธิบาย
CAPACITOR 1F 5.5V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 15Ohm @ 1kHz
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
15Ohm @ 1kHz
ผู้ผลิต
Abracon LLC
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
1 F
ขนาด / มิติ
0.807" Dia (20.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
0%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.311" (7.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C