ADCR-S02R7SA504MB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ADCR-S02R7SA504MB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADCR-S02R7SA504MB
คำอธิบาย
CAPACITOR 0.5F 2.7V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
500 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.7 V แนวรัศมี, กระป๋อง 500mOhm
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
500mOhm
ผู้ผลิต
Abracon LLC
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความจุไฟฟ้า
500 mF
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.551" (14.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.7 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C