AFBC-SH0603P-080T หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ใหม่จาก DigiKey
8.5 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 8A 4mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AFBC-SH0603P-080T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-AFBC-SH0603P-080TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-AFBC-SH0603P-080TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-AFBC-SH0603P-080TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFBC-SH0603P-080T
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 8.5 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
8A
ผู้ผลิต
Abracon LLC
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทฟิลเตอร์
สายพาวเวอร์
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)
จำนวนของสาย
1
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
8.5 Ohms @ 100 MHz