BLE18PS080SN1D หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Abracon LLC
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
8.5 Ohms @ 100 MHz 1 สายพาวเวอร์ เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 8A 4mOhm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BLE18PS080SN1D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-BLE18PS080SN1DTR-ND - เทปและม้วน (TR)
490-BLE18PS080SN1DCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-BLE18PS080SN1DDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BLE18PS080SN1D
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 8.5 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BLE18PS080SN1D รุ่น
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
8A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
4mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
8.5 Ohms @ 100 MHz