ASDK2-32.768KHZ-L-R-T มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Abracon LLC
มีอยู่ในสต็อค: 28,719
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Abracon LLC
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
TXC CORPORATION
ใหม่จาก DigiKey
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ASDK2-32.768KHZ-L-R-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ASDK2-32.768KHZ-L-R-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASDK2-32.768KHZ-L-R-T
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 32.768KHZ SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.768 kHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.8V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.5mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)