ASDMB-25.000MHZ-LC-T หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Abracon LLC
มีอยู่ในสต็อค: 2,143
เอกสารข้อมูล
Similar
Abracon LLC
มีอยู่ในสต็อค: 717
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 0
25 MHz XO (มาตรฐาน) LVCMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.8V ~ 3.3V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์