ASDMB-50.000MHZ-LC-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-11738-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-11738-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-11738-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASDMB-50.000MHZ-LC-T
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 50.0000MHZ LVCMOS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 MHz XO (มาตรฐาน) LVCMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.8V ~ 3.3V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ASDMB-50.000MHZ-LC-T รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
16mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (2.5x2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ฟังก์ชั่น
สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)