ASE-24.000MHZ-L-R-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-ASE-24.000MHZ-L-R-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
535-ASE-24.000MHZ-L-R-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-ASE-24.000MHZ-L-R-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ASE-24.000MHZ-L-R-T
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 24.0000MHZ CMOS SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
ASE-24.000MHZ-L-R-T รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
13mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (3.2x2.5)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ฟังก์ชั่น
เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.047" (1.20mm)