AWSCR-20.00MTD-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-9363-2-ND - เทปและม้วน (TR)
535-9363-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
535-9363-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AWSCR-20.00MTD-T
คำอธิบาย
CERAMIC RES 20.0000MHZ 15PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 15 pF ±0.5% 40 Ohms -40°C ~ 85°C ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ตัวเก็บประจุในตัว
ผู้ผลิต
Abracon LLC
ความจุไฟฟ้า
15 pF
ชุด
อิมพีแดนซ์
40 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
เซรามิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD, ไมใช่แบบมาตรฐาน
ความถี่
20 MHz
ขนาด / มิติ
0.185" L x 0.161" W (4.70mm x 4.10mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.5%
ความสูง
0.067" (1.70mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%