2PH2-14-UA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-2PH2-14-UA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2PH2-14-UA
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 14POS 2MM
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 14 ตำแหน่ง 0.079" (2.00mm)
โมเดล EDA/CAD
2PH2-14-UA รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.154" (3.91mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.110" (2.79mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.343" (8.70mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความสูงฉนวน
0.079" (2.00mm)
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
ประเภทการติดตั้ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC