2PH2-20-UA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-2PH2-20-UA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
2PH2-20-UA
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 20POS 2MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 20 ตำแหน่ง 0.079" (2.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
2PH2-20-UA รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.154" (3.91mm)
Mfr
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.110" (2.79mm)
ชุด
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.343" (8.70mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.079" (2.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทคอนเนคเตอร์
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ประเภทหน้าสัมผัส
ขาตัวผู้
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
แฟลช
ระยะ - การเชื่อมต่อ
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ทอง
จำนวนของตำแหน่ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
จำนวนของแถว
2
วัสดุฉนวน
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ระยะห่างระหว่างแถว - การเชื่อมต่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
สีฉนวน
สีดำ
การห่อหุ้ม
ไม่มีฝาครอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
1A
ประเภทการติดตั้ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC