DB25-PL-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DB25-PL-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DB25-PL-24
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 25POS R/A SOLDER
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DB25-PL-24 รุ่น
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.319" (8.10mm)
รูปแบบคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด, รอยบากสำหรับต่อสายดิน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC
2
แบบฟอร์มการติดต่อ
ประทับ
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
คุณสมบัติของหน้าแปลน
โครง/ฝาครอบ (4-40)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C