DB25-ST-1-BL-JS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DB25-ST-1-BL-JS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DB25-ST-1-BL-JS
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 25POS VERT SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ตำแหน่ง D-Sub เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DB25-ST-1-BL-JS รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC
จำนวนของตำแหน่ง
สี
สีดำ
จำนวนของแถว
2
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C