DB25-PR-SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DB25-PR-SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DB25-PR-SL
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 25POS CRIMP
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบดีบุก
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
รอยบากสำหรับต่อสายดิน
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C