DB25-SR-SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-DB25-SR-SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DB25-SR-SL
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 25POS CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ตำแหน่ง D-Sub เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250VAC
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
สี
สีดำ
จำนวนของตำแหน่ง
แบบฟอร์มการติดต่อ
ประทับ
จำนวนของแถว
2
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT), ไส้แก้ว
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ฟอสเฟอร์บรอนซ์
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C