RF2-153-T-02-50-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2057-RF2-153-T-02-50-G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RF2-153-T-02-50-G
คำอธิบาย
CRIMP SMA ELBOW PLUG FOR RG174 C
คำอธิบายโดยละเอียด
SMA คอนเนคเตอร์ ปลั๊ก, ขาตัวผู้ 50Ohm แขวนอิสระ (อินไลน์), มุมฉาก ย้ำ
ความถี่ - สูงสุด
6 GHz
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
ส่วนปลายหน้าสัมผัส
ย้ำ
ส่วนปลายชิลด์
ย้ำ
อิมพีแดนซ์
50Ohm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์), มุมฉาก
อัตราแรงดันไฟฟ้า
500 V