ATM0430D44
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2470-ATM0430D44-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATM0430D44
คำอธิบาย
GRAPHIC DISPLAY TFT RGB 4.3"
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแสดงกราฟฟิก lcd ส่งผ่าน สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB) TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ) ขนาน, 24-Bit (RGB) 4.3" (109.22mm) 800 x 480
หมวดหมู่
แบ็คไลท์
LED
ผู้ผลิต
AZ Displays
จุดพิกเซล
800 x 480
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อินเตอร์เฟซ
ขนาน, 24-Bit (RGB)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กราฟิกสี
สีแดง, สีเขียว, สีน้ำเงิน (RGB)
ประเภทจอแสดงผล
TFT - สี, IPS (สวิตช์ชิ่งในระนาบ)
สีพื้นหลัง
สีขาว
โหมดการแสดงผล
ส่งผ่าน
ขนาดของจุด
0.12mm W x 0.11mm H
ขนาดหน้าจอในแนวทแยง
4.3" (109.22mm)
ระยะระหว่างจุด
0.04mm W x 0.11mm H
พื้นที่การมองเห็น
95.04mm W x 53.86mm H