ATS-1144-C1-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATS1505-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS-1144-C1-R0
คำอธิบาย
1/2 BRICK HEATSINK 58X61X11.4MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน ฮาฟบริค DC/DC คอนเวอร์เตอร์ อะลูมิเนียม ติดตั้งด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATS-1144-C1-R0 รุ่น
หมวดหมู่
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม, ครีบตัดเฉียง
Mfr
ความยาว
2.323" (59.00mm)
ชุด
ความกว้าง
2.401" (61.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงของครีบ
0.449" (11.40mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
3.90°C/W @ 200LFM