PAH350S48-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PAH350S48-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAH350S48-12
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 350W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 29.2A 36V - 76V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PAH350S48-12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
350 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
36V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
76V
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.50" H (61.0mm x 57.9mm x 12.7mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
29.2A