ATS-1149-C1-R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATS1511-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATS-1149-C1-R0
คำอธิบาย
FULL BRICK HEATSINK 61X118X11.4M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน DC/DC คอนเวอร์เตอร์เต็มบริค อะลูมิเนียม ติดตั้งด้านบน
หมวดหมู่
รูปร่าง
สี่เหลี่ยม, ครีบตัดเฉียง
Mfr
ความยาว
2.402" (61.00mm)
ชุด
ความกว้าง
4.646" (118.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงของครีบ
0.449" (11.40mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
1.00°C/W @ 200LFM