PAF500F24-28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1481-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAF500F24-28
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 28V 500W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 28V 18A 18V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PAF500F24-28 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
500 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.9
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เต็มบริค
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
18A