PSD-A40W24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PSD-A40W24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSD-A40W24
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 40W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 1.67A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
40W
ผู้ผลิต
Advantech Corporation
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 V
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.89
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
3.55" L x 1.26" W x 3.94" H (90.2mm x 32.0mm x 100.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.67A