C1E-32.000-8-1015-X-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3997-C1E-32.000-8-1015-X-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3997-C1E-32.000-8-1015-X-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3997-C1E-32.000-8-1015-X-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C1E-32.000-8-1015-X-R
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.0000MHZ 8PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32 MHz ±10ppm คริสตัล 8pF 80 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C1E-32.000-8-1015-X-R รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
8pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
32 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (2x1.6)
ความเสถียรของความถี่
±15ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)