C1E-32.000-8-1015-X-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CRYSTAL 32.0000MHZ 8PF SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 11 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 32 MHz ±10ppm คริสตัล 8pF 80 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | C1E-32.000-8-1015-X-R รุ่น |
หมวดหมู่ | ความจุไฟฟ้าของโหลด 8pF |
Mfr | ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 80 Ohms |
ชุด | โหมดการทำงาน พื้นฐาน |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท MHz คริสตัล | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความถี่ 32 MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-SMD (2x1.6) |
ความเสถียรของความถี่ ±15ppm | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±10ppm | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.020" (0.50mm) |