C3E-8.000-20-1020-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3997-C3E-8.000-20-1020-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3997-C3E-8.000-20-1020-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3997-C3E-8.000-20-1020-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
C3E-8.000-20-1020-R
คำอธิบาย
CRYSTAL 8.0000MHZ 20PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 MHz ±10ppm คริสตัล 20pF 500 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
C3E-8.000-20-1020-R รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
20pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
500 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
8 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (3.2x2.5)
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)