S733025T-25.000-15-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | XTAL OSC XO 25.0000MHZ HCMOS SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 9 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 25 MHz XO (มาตรฐาน) HCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | S733025T-25.000-15-R รุ่น |
หมวดหมู่ | เอาต์พุต HCMOS |
Mfr | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 3.3V |
ชุด | ความเสถียรของความถี่ ±25ppm |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 12mA |
เบสเรโซแนนซ์ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภท | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
ความถี่ | ขนาด / มิติ 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) |
ฟังก์ชั่น เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.055" (1.40mm) |