S733025T-25.000-15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3997-S733025T-25.000-15-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3997-S733025T-25.000-15-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3997-S733025T-25.000-15-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S733025T-25.000-15-R
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 25.0000MHZ HCMOS SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz XO (มาตรฐาน) HCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
S733025T-25.000-15-R รุ่น
หมวดหมู่
เอาต์พุต
HCMOS
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
ชุด
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12mA
เบสเรโซแนนซ์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
ฟังก์ชั่น
เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)