S73305-16.000-15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3997-S73305-16.000-15-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3997-S73305-16.000-15-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3997-S73305-16.000-15-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S73305-16.000-15-R
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 16.0000MHZ HCMOS SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
16 MHz XO (มาตรฐาน) HCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
S73305-16.000-15-R รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
ชุด
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
7mA
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)