S73305-25.000-X-15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3997-S73305-25.000-X-15-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3997-S73305-25.000-X-15-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3997-S73305-25.000-X-15-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S73305-25.000-X-15-R
คำอธิบาย
OSC HCMOS 25MHZ 3.3V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz XO (มาตรฐาน) HCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
ชุด
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12mA
ขนาด / มิติ
0.283" L x 0.205" W (7.20mm x 5.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.055" (1.40mm)