TX21ED-12005S-26.000-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3997-TX21ED-12005S-26.000-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3997-TX21ED-12005S-26.000-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3997-TX21ED-12005S-26.000-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX21ED-12005S-26.000-R
คำอธิบาย
TCXO 2016 26MHZ 1.2V CLPSNW SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
26 MHz TCXO คลื่นสัญญาณรูปไซน์ที่ถูกตัด ออสซิลเลเตอร์ 1.2V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
เอาต์พุต
คลื่นสัญญาณรูปไซน์ที่ถูกตัด
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.2V
ชุด
ความเสถียรของความถี่
±0.5ppm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.5mA
เบสเรโซแนนซ์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ฟังก์ชั่น
เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)