TX21ED-12010S-19.200-X-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3997-TX21ED-12010S-19.200-X-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3997-TX21ED-12010S-19.200-X-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3997-TX21ED-12010S-19.200-X-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TX21ED-12010S-19.200-X-R
คำอธิบาย
TCXO 2016 19.2MHZ 1.2V CLPSNW SM
คำอธิบายโดยละเอียด
19.2 MHz TCXO คลื่นสัญญาณรูปไซน์ที่ถูกตัด ออสซิลเลเตอร์ 1.2V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
TX21ED-12010S-19.200-X-R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.2V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±1ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.5mA
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)