TX21ED-12010S-39.000-X-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TCXO 2016 39MHZ 1.2V CLPSNW SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 39 MHz TCXO คลื่นสัญญาณรูปไซน์ที่ถูกตัด ออสซิลเลเตอร์ 1.2V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TX21ED-12010S-39.000-X-R รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 1.2V |
Mfr | ความเสถียรของความถี่ ±1ppm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 2.5mA |
ความถี่ | ขนาด / มิติ 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
ฟังก์ชั่น เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.031" (0.80mm) |