A3909GLNTR-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1498-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-1498-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-1498-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
A3909GLNTR-T
คำอธิบาย
IC FULL BRIDGE DRIVER 1A 10-SOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฟูลบริดจ์ ตัวขับ มอเตอร์ DC, จุดประสงค์ทั่วไป, สเต็ปเปอร์มอเตอร์ DMOS 10-SSOP
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
1A
ผู้ผลิต
Allegro MicroSystems
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4V ~ 18V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
4V ~ 18V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
การตั้งค่าเอาต์พุต
ฟูลบริดจ์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า, อุณหภูมิสูงเกิน
แอพพลิเคชั่น
มอเตอร์ DC, จุดประสงค์ทั่วไป, สเต็ปเปอร์มอเตอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อินเตอร์เฟซ
ลอจิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
10-SOP (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ประเภทโหลด
เหนี่ยวนำ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
10-SSOP
เทคโนโลยี
DMOS
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (Typ)
1.6Ohm LS + HS