ACS37220LEZATR-150B3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS37220LEZATR-150B3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
620-ACS37220LEZATR-150B3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-ACS37220LEZATR-150B3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS37220LEZATR-150B3
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 100A 7-QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 100A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 7-PowerLQFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.15V ~ 3.45V
Mfr
เวลาตอบสนอง
4µs
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
15.5mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สำหรับการวัด
DC
เกรด
รถยนต์
ประเภทเซนเซอร์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
เอาต์พุต
แรงดันไฟฟ้าอนาล็อก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
7-PowerLQFN
เซ็นซิติวิตี้
8.8mV/A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
7-QFN (4x4)
ความถี่
DC ~ 150kHz