ACS37220LEZATR-150B5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS37220LEZATR-150B5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
620-ACS37220LEZATR-150B5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-ACS37220LEZATR-150B5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS37220LEZATR-150B5
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 150A 7-QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 150A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 7-PowerLQFN
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
Mfr
เวลาตอบสนอง
4µs
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
15.5mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สำหรับการวัด
DC
เกรด
รถยนต์
ประเภทเซนเซอร์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
เอาต์พุต
แรงดันไฟฟ้าอนาล็อก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
7-PowerLQFN
เซ็นซิติวิตี้
13.3mV/A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
7-QFN (4x4)
ความถี่
DC ~ 150kHz