ACS37612LLUALU-010B3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS37612LLUALU-010B3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
620-ACS37612LLUALU-010B3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-ACS37612LLUALU-010B3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS37612LLUALU-010B3
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 8-TSSOP
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
หมวดหมู่
ความแม่นยำ
±2%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
16mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สำหรับการวัด
AC/DC
เกรด
รถยนต์
ประเภทเซนเซอร์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
เซ็นซิติวิตี้
10mV/g
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
ความถี่
DC ~ 120kHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-TSSOP
ความเป็นเชิงเส้น
±1%