ACS37612LLUATR-015B5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS37612LLUATR-015B5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
620-ACS37612LLUATR-015B5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-ACS37612LLUATR-015B5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS37612LLUATR-015B5
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 8-TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS37612LLUATR-015B5 รุ่น
หมวดหมู่
ความแม่นยำ
±2%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
16mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สำหรับการวัด
AC/DC
เกรด
รถยนต์
ประเภทเซนเซอร์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
เซ็นซิติวิตี้
15mV/g
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
ความถี่
DC ~ 120kHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-TSSOP
ความเป็นเชิงเส้น
±1%