ACS37612LLUATR-010B5-C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS37612LLUATR-010B5-CTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS37612LLUATR-010B5-C
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 8-TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
Mfr
เวลาตอบสนอง
3.2µs
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
16mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
สำหรับการวัด
AC/DC
เกรด
รถยนต์
ประเภทเซนเซอร์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
เซ็นซิติวิตี้
10mV/g
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
ความถี่
DC ~ 240kHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-TSSOP
ความเป็นเชิงเส้น
±1%