ACS715LLCTR-20A-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1230-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-1230-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-1230-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS715LLCTR-20A-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE/OL 20A 8-SOIC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 20A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด ทิศทางเดียว 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS715LLCTR-20A-T รุ่น
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±1.5%
Mfr
ความแม่นยำ
±1.5%
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
เวลาตอบสนอง
3.5µs
สำหรับการวัด
DC
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
13mA
ประเภทเซนเซอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
โพลาไรซ์เซชัน
ทิศทางเดียว
จำนวนของช่อง
1
ประเภทการติดตั้ง
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เซ็นซิติวิตี้
185mV/A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
ความถี่
DC ~ 80kHz