ACS723LLCTR-20AB-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1644-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-1644-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-1644-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS723LLCTR-20AB-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE/OL 20A 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 20A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±1%
Mfr
ความแม่นยำ
±3%
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
เวลาตอบสนอง
5µs
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14mA
ประเภทเซนเซอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เซ็นซิติวิตี้
100mV/A
ความถี่
DC ~ 80kHz