ACS725LLCTR-20AB-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1724-2-ND - เทปและม้วน (TR)
620-1724-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
620-1724-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS725LLCTR-20AB-T
คำอธิบาย
CURRENT SEN HE/DIFF 20A 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 20A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, ดิฟเฟอเรนเชียล สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS725LLCTR-20AB-T รุ่น
หมวดหมู่
ความแม่นยำ
±0.8%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
เวลาตอบสนอง
4µs
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
14mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เซ็นซิติวิตี้
66mV/A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ความถี่
DC ~ 120kHz
ความเป็นเชิงเส้น
±1.5%