ACS770LCB-050B-PFF-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1541-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS770LCB-050B-PFF-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE/OL 50A 5-CB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 50A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด สองทิศทาง 5-CB ตัวนำที่ขึ้นรูป, PFF
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS770LCB-050B-PFF-T รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±1%
Mfr
ความแม่นยำ
±0.6%
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาตอบสนอง
4.6µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
15mA
สำหรับการวัด
AC/DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
ประเภทเซนเซอร์
โพลาไรซ์เซชัน
สองทิศทาง
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
ประเภทการติดตั้ง
จำนวนของช่อง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-CB ตัวนำที่ขึ้นรูป, PFF
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล 5-CB
เซ็นซิติวิตี้
40mV/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความถี่
DC ~ 120kHz