ACS758KCB-150U-PFF-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-1355-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS758KCB-150U-PFF-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE/OL 150A 5-CB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 150A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค, วงเปิด ทิศทางเดียว 5-CB ตัวนำที่ขึ้นรูป, PFF
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACS758KCB-150U-PFF-T รุ่น
หมวดหมู่
ความแม่นยำ
±1.6%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาตอบสนอง
4µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
13.5mA
สำหรับการวัด
DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
กระแสไฟฟ้า - การตรวจจับ
คุณสมบัติ
AEC-Q100
จำนวนของช่อง
1
โพลาไรซ์เซชัน
ทิศทางเดียว
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
เซ็นซิติวิตี้
26.7mV/A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-CB ตัวนำที่ขึ้นรูป, PFF
ความถี่
DC ~ 120kHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
โมดูล 5-CB
ความเป็นเชิงเส้น
±1%