ACS772LCB-050B-PFF-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
620-ACS772LCB-050B-PFF-T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS772LCB-050B-PFF-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 50A 5-CB
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 50A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 5-CB ตัวนำที่ขึ้นรูป, PFF
โมเดล EDA/CAD
ACS772LCB-050B-PFF-T รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
15mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C
เซ็นซิติวิตี้
40mV/A
ความถี่
DC ~ 200kHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเป็นเชิงเส้น
±0.9%