ACS772KCB-150B-PFF-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ACS772KCB-150B-PFF-T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACS772KCB-150B-PFF-T
คำอธิบาย
CURRENT SENSOR HE 150A 5-CB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 150A 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 5-CB ตัวนำที่ขึ้นรูป, PFF
โมเดล EDA/CAD
ACS772KCB-150B-PFF-T รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.5V ~ 5.5V
Mfr
เวลาตอบสนอง
2.5µs
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
15mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สำหรับการวัด
AC/DC
เกรด
รถยนต์
ประเภทเซนเซอร์
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เซ็นซิติวิตี้
13.33mV/A
ความถี่
DC ~ 200kHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเป็นเชิงเส้น
±0.9%